தனுஷின் அடுத்த படத்தில் இணைந்த இளம் ஹீரோ!

0

தனுஷ் நடித்த ‘அசுரன்’ மற்றும் பட்டாஸ்’ ஆகிய திரைப்படங்கள் அடுத்தடுத்து வெளியாகவிருக்கும் நிலையில் அவர் தற்போது கார்த்திக் சுப்புராஜ் இயக்கும் படத்தின் படப்பிடிப்பில் கலந்து கொண்டுள்ளார். லண்டனில் நடைபெற்று வரும் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வரும் நிலையில் இந்த படத்தில் தமிழ் சினிமாவின் வளர்ந்து வரும் இளம் ஹீரோ இணைந்துள்ளார். அவர்தான் கலையரசன்
தனுஷ்-கார்த்திக் சுப்புராஜ் படத்தின் படப்பிடிப்பில் கலந்து கொள்ள இன்று லண்டன் சென்று இறங்கிய கலையரசன், நாளை முதல் படப்பிடிப்பில் கலந்து கொள்வார் என்று கூறப்படுகிறது. ‘உலகம் சுற்றும் வாலிபன்’ என்ற டைட்டில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படும்
இந்த படத்தை ஒய்நாட் ஸ்டுடியோஸ் நிறுவனம் தயாரித்து வருகிறது.

தனுஷ் ஜோடியாக ஐஸ்வர்யா லட்சுமி நடித்து வரும் இந்த கேங்ஸ்டர் படத்தில் இந்திய கேங்ஸ்டராக தனுஷும், ஐரோப்பிய கேங்க்ஸ்டராக பிரபல ஹாலிவுட் நடிகர் ஜேம்ஸ் காஸ்மோவும் நடித்து வருகின்றனர். சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைக்கும் இந்த படத்திற்கு ஷ்ரேயாஸ் ஒளிப்பதிவு செய்து வருகிறார். இந்த படம் அடுத்த ஆண்டு வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.