தெறி படத்தில் வந்த பேபியா இவர்? ஆச்சரியத்தில் ரசிகர்கள்

0

விஜய் நடிப்பில் அட்லி இயக்கத்தில் கடந்த 2016ஆம் ஆண்டு வெளியான ’தெறி’ திரைப்படத்தில் மீனாவின் மகள் நைனிகா விஜய்யின் மகளாக நடித்து இருப்பார். அவர் விஜய்யை செல்லமாக பேபி பேபி என்று கூறியது அனைவரையும் கவர்ந்தது இந்த படத்தில் நைனிகா நடிக்கும்போது 5 வயது குழந்தையாக இருந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது
இந்த நிலையில் இன்று சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் அவர்களின் தர்பார் திரைப்படம் இன்று வெளியாகி இருக்கும் நிலையில் மீனா தனது மகள் நைனிகா உடன் தர்பார் திரைப்படத்தை பார்க்க வந்திருந்தார். அப்போது அவரை ரசிகர்கள் புகைப்படம் எடுத்து சமூக வலைதளங்களில் வெளியிட்டு ள்ளனர்

ஐந்து வயது குழந்தையாக இருந்த நைனிகா தற்போது கிட்டத்தட்ட பெரிய பெண்ணாக மாறியுள்ளது அனைவருக்கும் ஆச்சரியத்தை அளித்துள்ளது. இந்த புகைப்படத்தில் மீனாவுடன் நடிகை குஷ்புவும் உள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மீனா தனது மகளுடன் தர்பார் படத்தை ரசித்துப் பார்த்து, படம் சூப்பராக இருந்ததாக தெரிவித்திருந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.