கொஞ்சம் டூயட், கொஞ்சம் கவர்ச்சி…! கீர்த்தி சுரேஷ் தாங்குவாரா?

0

கார்த்திக் சுப்புராஜ் தயாரிப்பில், புது டைரக்டர் ஈஸ்வர் கார்த்திக் இயக்கி, கீர்த்தி சுரேஷ் கதைநாயகியாக நடித்த ‘பெண்குயின்’ படம் கடுமையான விமர்சனத்துக்குள்ளாகி இருக்கிறது. இந்த படத்தில் கீர்த்தி சுரேசுக்கு 2 கணவர்கள் வருவது போல் கதை அமைந்துள்ளது. இதற்கு என்ன கட்டாயம்? என்று அத்தனை விமர்சனங்களும் அந்த குறையை கடுமையாக சுட்டிக்காட்டியிருக்கின்றன.

இந்த விமர்சனங்களை கீர்த்தி சுரேஷ் தாங்குவாரா? இனிமேல் கதாநாயகிக்கு முக்கியத்துவம் உள்ள படங்களில் நடிப்பாரா? என்ற கேள்விக்குறியை ஏற்படுத்தி உள்ளன. ‘’இனிமேல் கதாநாயகனுடன் ஜோடி போட்டு டூயட் பாடும் நாயகியாக வந்து, கொஞ்சம் கவர்ச்சி காட்டினால் போதும்‘’ என்று கீர்த்தி சுரேசிடம் அவருக்கு நெருக்கமானவர்கள் யோசனை கூறியிருக்கிறார்கள்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.