Latest News
சென்னையில் இன்று முதல் மின்சார ரெயில் சேவை அதிகரிப்பு: ரெயில்வே கோட்டம் அறிவிப்புஇஸ்ரேலின் புதிய பிரதமராக நஃப்தாலி பென்னெட் பொறுப்பேற்பு - நெதன்யாகு ஆட்சிக்கு முடிவுஅரசு, தனியார் பேருந்துகள் ஓடாது- முழு ஊரடங்கு கட்டுப்பாடுகள் பற்றிய முழு விவரம்முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் - புதிய அமைச்சர்களுடன் கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித் புகைப்படம்மு.க.ஸ்டாலின் முதலமைச்சராக பொறுப்பேற்ற பின் 5 முக்கிய கோப்புகளில் கையெழுத்துபிரபல குணச்சித்திர நடிகர் பாண்டு இன்று காலமானார்கொரோனா பரவலை கட்டுப்படுத்த தமிழகத்தில் புதிய கட்டுப்பாடுகள் இன்று முதல் அமல்கொரோனா தொற்று அதிகரிப்பு காரணமாக பொருளாதார சூழல் கடுமையாக மாறியுள்ளது - ரிசர்வ் வங்கி ஆளுநர்மேற்கு வங்க முதல்வராக 3-வது முறையாக பதவியேற்றார் மம்தா பானர்ஜிநாடு முழுவதும் ஊரடங்கு...? மத்திய அமைச்சர்களுடன், பிரதமர் மோடி, இன்று ஆலோசனை

குழந்தைகளுக்கு முட்டை கொடுப்பது உண்மையில் நல்லதா? ஆய்வு என்ன சொல்கிறது தெரியுமா?

0

உங்கள் உணவில் நீங்கள் சேர்க்கக்கூடிய மிகவும் சத்தான உணவுகளில் முட்டைகளும் அடங்கும். ஒரு நாளில் ஒரு முழு முட்டையை மட்டுமே சாப்பிடுவது உங்களுக்கு ஆரோக்கியமானது. இதில், வைட்டமின் பி 12, வைட்டமின் டி மற்றும் உங்கள் உடலுக்குத் தேவையான பல ஆக்ஸிஜனேற்றிகளை வழங்குகிறது. முட்டைகள் வளர்ந்தவர்களுக்கு மட்டுமல்ல, குழந்தைகளின் ஆரோக்கியத்திற்கும் சமமாக நன்மை பயக்கும்.

ஒரு வயதிற்குப் பிறகு தங்கள் குழந்தைகளுக்கு உணவளிக்க பெற்றோர்களை பரிந்துரைக்கும் முதல் சில உணவுகளில் முட்டைகளும் ஒன்றாகும். அவை மெல்லவும், ஜீரணிக்கவும், மிகவும் ஆரோக்கியமாகவும் இருக்கும். இவை தவிர, வலிமையான முட்டையை உங்கள் குழந்தையின் தட்டில் சேர்க்க இன்னும் ஒரு முக்கிய காரணம் இருக்கிறது. இது அவர்களின் மூளை வளர்ச்சிக்கு உதவும். இக்கட்டுரையில், முட்டைகள் ஏன் உங்கள் குழந்தைக்கு மிகவும் சத்தான உணவுகளில் ஒன்றாகும் என்பதை பற்றி காணலாம்.

முட்டைகள் குழந்தைகளுக்கு ஏன் நல்லது?
நீங்கள் ஒரு மேதையை வளர்க்க விரும்பினால், உங்கள் குழந்தைகளின் உணவில் முட்டைகளை சேர்க்க வேண்டும். முட்டையின் மஞ்சள் கரு உணவு கோலின் ஒரு நல்ல மூலமாகும், இது மூளையின் வளர்ச்சிக்கு தேவையான உபெர்-முக்கியமான ஊட்டச்சத்தை வழங்குகிறது. மேலும், கவனம் அதிகரிக்கும் மற்றும் உங்கள் நினைவகத்தை மேம்படுத்துகிறது. முட்டைகளை டோகோசாஹெக்ஸெனோயிக் அமிலம் (டிஹெச்ஏ) உடன் சேர்க்கும்போது அவை மூளைக்கு சூப்பர்ஃபுடாக மாறும்.

ஆய்வு கூறுவது
அமெரிக்கன் ஜர்னல் ஆஃப் கிளினிக்கல் நியூட்ரிஷனில் வெளியிடப்பட்ட ஒரு ஆய்வின் கண்டுபிடிப்புகளின்படி, குழந்தைகளுக்கு ஒன்பது மாதங்கள் ஆனவுடன் முட்டைகளுக்கு உணவளிப்பது மூளையை அதிகரிக்கும் கோலின் மற்றும் டிஹெச்ஏ அதிக செறிவுகளுக்கு வழிவகுக்கும்.

குழந்தையின் வளர்ச்சியை மேம்படுத்துகிறது
ஆய்வை மேற்கொள்ள, செயின்ட் லூயிஸில் உள்ள வாஷிங்டன் பல்கலைக்கழக ஆராய்ச்சியாளர்கள் மற்றொரு பகுப்பாய்விலிருந்து சேகரிக்கப்பட்ட தரவுகளை ஆய்வு செய்தனர், அதில் 7-9 மாதங்களில் குழந்தைகளுக்கு முட்டைகளை அறிமுகப்படுத்துவது இளம் குழந்தைகளின் வளர்ச்சியை கணிசமாக மேம்படுத்தும் என்று தெரியவந்தது.

முக்கிய ஊட்டச்சத்துக்கள்
ஆய்வுகளுக்கு, ஏழு முதல் ஒன்பது மாதங்கள் வரையிலான 163 குழந்தைகளைக் கொண்ட ஒரு குழுவை தோராயமாக ஆராய்ச்சியாளர்கள் நியமித்தனர். ஒரு நாளைக்கு ஒரு முட்டை என ஏழு மாதங்களுக்கு உணவளிக்க வேண்டும். மறுபுறம் முட்டைகள் சாப்பிடாமல் குழந்தைகளுக்கு பரிசோதனை செய்யப்பட்டது. இதனைதொடர்ந்து, ஆராய்ச்சியாளர்கள் குழந்தைகளின் வளர்ச்சியை அளவிட்டனர். அவர்களின் இரத்த மாதிரிகள், குளோரின் அளவு, டி.எச்.ஏ மற்றும் பிற முக்கிய ஊட்டச்சத்துக்களை சேகரித்தனர்.

ஆய்வு முடிவு
ஒவ்வொரு நாளும் முட்டைகள் வழங்கப்படும் குழந்தைகளின் குழுவில் அதிக அளவு செறிவுள்ள கோலின், டி.எச்.ஏ மற்றும் அவர்களின் இரத்த ஓட்டத்தில் பல முக்கிய ஊட்டச்சத்துக்கள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. கூடுதலாக, அவர்கள் ஒவ்வாமை இருப்பதாக கண்டறியப்படவில்லை.

உடல் மற்றும் மன வளர்ச்சிக்கு உதவுகிறது
ஒவ்வாமை கவலைகள் காரணமாக, குழந்தைகளுக்கு முட்டைகளை அறிமுகப்படுத்துவதற்கு முன்பு முழு வருடம் காத்திருக்குமாறு குழந்தை மருத்துவர்களால் பெற்றோர்கள் அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். ஆனால் இந்த புதிய கண்டுபிடிப்பு இப்போது இந்த மூளை வளர்ச்சி உணவைப் பற்றிய ஆலோசனையை மாற்றக்கூடும். குழந்தைகளுக்கு முட்டைகளை அறிமுகப்படுத்துவது அவர்களின் உடல் மற்றும் மன வளர்ச்சிக்கு உதவுகிறது. இந்த மூளை உணவில் இரும்புச்சத்து உள்ளது, இது பிறந்த 6 மாதங்களுக்குப் பிறகு குறையத் தொடங்குகிறது.

ஒவ்வாமை பிரச்சனை
நீங்கள் வேகவைத்த முட்டையை பிசைந்து குழந்தைக்கு கொடுக்கும் முன் அதில் சிறிது உப்பு சேர்க்கலாம். இந்த உணவுப் பொருளுக்கு உங்கள் குழந்தை எவ்வாறு பதிலளிக்கிறது என்பதைப் பார்க்க மெதுவாகத் தொடங்குங்கள். எந்தவொரு குறிப்பிட்ட உணவினாலும் ஏற்படக்கூடிய சாத்தியமான எதிர்வினைகளைத் தீர்மானிக்க இது ஒரு சுலபமான வழியாகும். முட்டைகளுக்கு ஒவ்வாமை எதிர்வினையின் குடும்ப வரலாறு அல்லது உங்கள் குழந்தைக்கு அரிக்கும் தோலழற்சி ஏற்பட்டால், உங்கள் சிறியவருக்கு முட்டைகளை அறிமுகப்படுத்துவதற்கு முன்பு உங்கள் குழந்தை மருத்துவரிடம் ஆலோசனை கேளுங்கள்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.