Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

முன்பதிவு செய்த பெட்டிகளில் ஏறியதால் தகராறு மேற்கு வங்காளத்தில் ரெயில் நிலையங்கள் சூறை

0

மேற்கு வங்காள மாநிலத்தில் அரசு வேலைக்கான ‘குரூப் டி’ தேர்வு நேற்று முன்தினம் நடைபெற்றது.
இத்தேர்வை எழுதுவதற்காக பீகார் மாநிலத்தை சேர்ந்த ஆயிரக்கணக்கானோர் அங்கு சென்றிருந்தனர். தேர்வை எழுதி முடித்த அவர்கள் பீகார் திரும்புவதற்காக மால்டா மற்றும் என்.ஜே.பி. ரெயில் நிலையங்களில் நேற்று முன்தினம் இரவு முழுவதும் காத்திருந்தனர். மால்டா ரெயில் நிலையத்தில் மட்டுமே சுமார் 40 ஆயிரம் பேர் காத்திருந்ததாக தெரிகிறது.

இந்த நிலையில், நேற்று அதிகாலையில் பீகார் செல்லக்கூடிய அபாத் அசாம் எக்ஸ்பிரஸ் ரெயில் என்.ஜே.பி. ரெயில் நிலையத்துக்கும், பிரம்மபுத்ரா எக்ஸ்பிரஸ் ரெயில் மால்டா ரெயில் நிலையத்துக்கும் வந்தன.

இந்த ரெயில்களில், ரெயில் நிலையங்களில் காத்திருந்த பீகார் மாநிலத்தை சேர்ந்தவர்கள் முண்டியடித்துக்கொண்டு ஏறினர். கூட்டம் அதிகமாக இருந்ததால் பலர் முன்பதிவு செய்த பெட்டிகளிலும் ஏறினர். அப்போது அந்த பெட்டிகளில் இருந்த பயணிகள் அவர்களை உள்ளே அனுமதிக்க மறுத்துவிட்டனர்.

இதனால் ஆத்திரமடைந்த அவர்கள் ரெயில் நிலையங்களை சூறையாடினர். மேலும் அந்த 2 எக்ஸ்பிரஸ் ரெயில்களையும் அடித்து நொறுக்கி சேதப்படுத்தினர். தண்டவாளங்களில் டயர்களுக்கு தீவைத்து ரெயில் போக்குவரத்தை முடக்கினர். இதுபற்றிய தகவல் கிடைத்ததும் 2 ரெயில் நிலையங்களுக்கும் ரெயில்வே போலீசார் விரைந்து சென்றனர். அவர்கள் லேசான தடியடி நடத்தி போராட்டக்காரர்களை விரட்டி அடித்தனர்.

இதேபோல் பல்வேறு இடங்களில் 7 பயணிகள் ரெயில்களை போராட்டக்காரர்கள் சிறைப்பிடித்தனர். பின்னர் ரெயில்வே போலீசாரால் அவை விடுவிக்கப்பட்டன. இந்த வன்முறை சம்பவங்களில் பல கோடி ரூபாய் மதிப்புடைய பொருட்கள் சேதமடைந்திருப்பதாக ரெயில்வே அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார். வன்முறையில் ஈடுபட்ட 25–க்கும் மேற்பட்டோரை போலீசார் கைது செய்து உள்ளனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.