Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

முன்பதிவு செய்த பெட்டிகளில் ஏறியதால் தகராறு மேற்கு வங்காளத்தில் ரெயில் நிலையங்கள் சூறை

0

மேற்கு வங்காள மாநிலத்தில் அரசு வேலைக்கான ‘குரூப் டி’ தேர்வு நேற்று முன்தினம் நடைபெற்றது.
இத்தேர்வை எழுதுவதற்காக பீகார் மாநிலத்தை சேர்ந்த ஆயிரக்கணக்கானோர் அங்கு சென்றிருந்தனர். தேர்வை எழுதி முடித்த அவர்கள் பீகார் திரும்புவதற்காக மால்டா மற்றும் என்.ஜே.பி. ரெயில் நிலையங்களில் நேற்று முன்தினம் இரவு முழுவதும் காத்திருந்தனர். மால்டா ரெயில் நிலையத்தில் மட்டுமே சுமார் 40 ஆயிரம் பேர் காத்திருந்ததாக தெரிகிறது.

இந்த நிலையில், நேற்று அதிகாலையில் பீகார் செல்லக்கூடிய அபாத் அசாம் எக்ஸ்பிரஸ் ரெயில் என்.ஜே.பி. ரெயில் நிலையத்துக்கும், பிரம்மபுத்ரா எக்ஸ்பிரஸ் ரெயில் மால்டா ரெயில் நிலையத்துக்கும் வந்தன.

இந்த ரெயில்களில், ரெயில் நிலையங்களில் காத்திருந்த பீகார் மாநிலத்தை சேர்ந்தவர்கள் முண்டியடித்துக்கொண்டு ஏறினர். கூட்டம் அதிகமாக இருந்ததால் பலர் முன்பதிவு செய்த பெட்டிகளிலும் ஏறினர். அப்போது அந்த பெட்டிகளில் இருந்த பயணிகள் அவர்களை உள்ளே அனுமதிக்க மறுத்துவிட்டனர்.

இதனால் ஆத்திரமடைந்த அவர்கள் ரெயில் நிலையங்களை சூறையாடினர். மேலும் அந்த 2 எக்ஸ்பிரஸ் ரெயில்களையும் அடித்து நொறுக்கி சேதப்படுத்தினர். தண்டவாளங்களில் டயர்களுக்கு தீவைத்து ரெயில் போக்குவரத்தை முடக்கினர். இதுபற்றிய தகவல் கிடைத்ததும் 2 ரெயில் நிலையங்களுக்கும் ரெயில்வே போலீசார் விரைந்து சென்றனர். அவர்கள் லேசான தடியடி நடத்தி போராட்டக்காரர்களை விரட்டி அடித்தனர்.

இதேபோல் பல்வேறு இடங்களில் 7 பயணிகள் ரெயில்களை போராட்டக்காரர்கள் சிறைப்பிடித்தனர். பின்னர் ரெயில்வே போலீசாரால் அவை விடுவிக்கப்பட்டன. இந்த வன்முறை சம்பவங்களில் பல கோடி ரூபாய் மதிப்புடைய பொருட்கள் சேதமடைந்திருப்பதாக ரெயில்வே அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார். வன்முறையில் ஈடுபட்ட 25–க்கும் மேற்பட்டோரை போலீசார் கைது செய்து உள்ளனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.