Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

2019ம் ஆண்டு தேர்தலில் பா.ஜ., அதிக இடங்களை பிடிக்கும்: வெங்கையா நாயுடு

0

2019ம் ஆண்டு லோக்சபா தேர்தலில் பா.ஜ., கூட்டணி அதிக இடங்களை பிடித்து மீண்டும் ஆட்சியமைக்கும் என மத்திய அமைச்சர் வெங்கையா நாயுடு தெரிவித்தார்.

அதிக வெற்றி:

இதுகுறித்து ஜெய்பூரில் நடந்த நிகழ்ச்சி ஒன்றில் கலந்து கொண்ட அவர் தெரிவித்ததாவது: கடந்த 2014ம் ஆண்டு லோக்சபா தேர்தலில் 282 தொகுதிகளை பிடித்து பா.ஜ., ஆட்சி அமைத்தது. தற்போது பிரதமர் மோடியின் செல்வாக்கு அதிகரித்துள்ளது. இதனால் வரும் 2019ம் ஆண்டு லோக்சபா தேர்தலில் கூடுதல் இடங்களில் வெற்றி பெற்று பா.ஜ., கூட்டணி மீண்டும் ஆட்சி அமைக்கும்.

பொய் பிரசாரம் :

கடந்த மூன்றாண்டு பா.ஜ., ஆட்சியில் ஊழல் குற்றச்சாட்டு எதுவும் இல்லை. மக்களின் கவனத்தை திசை திருப்ப எதிர் கட்சிகள் பொய்யான பிரசாரம் மேற்கொண்டு வருகின்றனர். எதிர்கட்சிகள் தலைவர்களில் பலர் ஜெயிலிலும், சிலர் பெயிலிலும் உள்ளனர். அவர்கள் அனைவரும் அரசியலில் இருந்து வெளியேறிவிட்டனர். சாதி, மதம் மூலம் அரசியல் செய்வோர் இனி மக்களை ஏமாற்ற முடியாது. இவ்வாறு அவர் தெரிவித்தார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.