Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

கரையை கடந்தது ‘மோரா’ புயல் : வங்கதேசத்தில் கடும் பாதிப்பு

0

வங்கக் கடலில் உருவான, ‘மோரா’ புயல், நேற்று காலை வங்க தேசத்தில் கரையை கடந்தது. புயல் கரையை கடந்த போது, மணிக்கு, 150 கி.மீ., வேகத்தில் காற்று வீசியதால், பொதுமக்களின் இயல்பு வாழ்க்கை கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டது.

வங்கக் கடலில் உருவான புயல் சின்னத்திற்கு, ‘மோரா’ என பெயரிடப்பட்டது. இந்த புயல் சின்னம் காரணமாக, இலங்கையில் கடந்த வாரம் பெய்த கனமழையால், வெள்ளம் மற்றும் நிலச்சரிவு ஏற்பட்டது. இதில், 180க்கும் மேற்பட்டோர் பலியாகினர். இந்நிலையில், நேற்று காலை, வங்க தேசத்தின் சிட்டகாங் நகர் அருகே, மோரா புயல் கரையை கடந்தது. அப்போது, மணிக்கு, 150 கி.மீ., வேகத்தில் காற்று வீசியதால், ஏராளமான மரங்கள், மின் கம்பங்கள் சாய்ந்தன.
இதையடுத்து, அந்நாட்டின் பல இடங்களில் மின்சாரம் துண்டிக்கப்பட்டது.முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையால், மூன்று லட்சத்திற்கும் மேற்பட்டோர் பாதுகாப்பான இடங்களில் குடியமர்த்தப்பட்டு உள்ளனர்.நேற்று முன்தினம் இரவு முதலே, பலத்த காற்று வீசியதால், சிட்டகாங் விமான நிலையம்
தற்காலிகமாக மூடப்
பட்டது. புயல் கரையை கடந்ததும், சில இடங்களில் பலத்த மழை பெய்தது. இதனால், அந்நாட்டின் பொதுமக்களின் இயல்பு வாழ்க்கை பெரிதும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது.
அரசின் சார்பில் அமைக்கப்பட்டுள்ள, 400 தற்காலிக கூடாரங்களில் பொதுமக்கள் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர். அங்கு, அவர்களுக்கு
தேவையான உணவுப் பொருட்கள் வழங்கப்படுகின்றன. புயல் பாதித்த பகுதிகளில், மீட்புப் பணிகள், தொடர்ந்து நடந்து வருகின்றன.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.