Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

கரையை கடந்தது ‘மோரா’ புயல் : வங்கதேசத்தில் கடும் பாதிப்பு

0

வங்கக் கடலில் உருவான, ‘மோரா’ புயல், நேற்று காலை வங்க தேசத்தில் கரையை கடந்தது. புயல் கரையை கடந்த போது, மணிக்கு, 150 கி.மீ., வேகத்தில் காற்று வீசியதால், பொதுமக்களின் இயல்பு வாழ்க்கை கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டது.

வங்கக் கடலில் உருவான புயல் சின்னத்திற்கு, ‘மோரா’ என பெயரிடப்பட்டது. இந்த புயல் சின்னம் காரணமாக, இலங்கையில் கடந்த வாரம் பெய்த கனமழையால், வெள்ளம் மற்றும் நிலச்சரிவு ஏற்பட்டது. இதில், 180க்கும் மேற்பட்டோர் பலியாகினர். இந்நிலையில், நேற்று காலை, வங்க தேசத்தின் சிட்டகாங் நகர் அருகே, மோரா புயல் கரையை கடந்தது. அப்போது, மணிக்கு, 150 கி.மீ., வேகத்தில் காற்று வீசியதால், ஏராளமான மரங்கள், மின் கம்பங்கள் சாய்ந்தன.
இதையடுத்து, அந்நாட்டின் பல இடங்களில் மின்சாரம் துண்டிக்கப்பட்டது.முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையால், மூன்று லட்சத்திற்கும் மேற்பட்டோர் பாதுகாப்பான இடங்களில் குடியமர்த்தப்பட்டு உள்ளனர்.நேற்று முன்தினம் இரவு முதலே, பலத்த காற்று வீசியதால், சிட்டகாங் விமான நிலையம்
தற்காலிகமாக மூடப்
பட்டது. புயல் கரையை கடந்ததும், சில இடங்களில் பலத்த மழை பெய்தது. இதனால், அந்நாட்டின் பொதுமக்களின் இயல்பு வாழ்க்கை பெரிதும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது.
அரசின் சார்பில் அமைக்கப்பட்டுள்ள, 400 தற்காலிக கூடாரங்களில் பொதுமக்கள் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர். அங்கு, அவர்களுக்கு
தேவையான உணவுப் பொருட்கள் வழங்கப்படுகின்றன. புயல் பாதித்த பகுதிகளில், மீட்புப் பணிகள், தொடர்ந்து நடந்து வருகின்றன.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.