2018-ம் ஆண்டு நடைபெற இருந்த டி20 உலகக் கோப்பை ரத்தாகிறது

0

ஐசிசி டி 20 உலகக் கோப்பை தொடர் கடந்த 2007-ம் ஆண்டு முதல் இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு ஒரு முறை நடத்தப்பட்டு வருகிறது. கடைசியாக 2016-ல் இந்த தொடர் இந்தியாவில் நடத்தப்பட்டது. 7-வது டி20 உலகக் கோப்பை அடுத்த ஆண்டு நடத்தப்பட வேண்டும்.

ஆனால் ஐசிசி-யில் உறுப்பினர்களாக உள்ள பல்வேறு நாடுகள் இருதரப்பு தொடர்களில் பிஸியாக உள்ளன. இதனால் 2018-ம் ஆண்டுக்கான டி 20 உலகக் கோப்பை தொடரை கைவிட ஐசிசி முடிவு செய்துள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளன.

இதனை ஐசிசி-க்கு நெருக்கமான வட்டாரங்களும் உறுதி செய்துள்ளன. அதேவேளையில் 2020-ம் ஆண்டு மீண்டும் டி20 உலகக் கோப்பை நடத்தப்படும் என்றும் ஐசிசி தெரிவித்துள்ளது. தென் ஆப்ரிக்கா அல்லது ஆஸ்திரேலியாவில் இந்த தொடர் நடத்தப்படும் என தெரிகிறது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.