Latest News
விவசாயிகள் பிரச்னையில் மீடியாக்கள் கவனம் செலுத்த வேண்டும் : வெங்கைய நாயுடுசசிகலாவின் பரோல் இன்றுடன் நிறைவு; நாளை மாலை 5 மணிக்குள் சிறைக்குள் செல்ல வேண்டும்தினகரன், புகழேந்தி மீதான தேச துரோக வழக்கில் அக். 24 வரை போலீஸார் எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்கக் கூடாது: உயர் நீதிமன்றம் உத்தரவுடெங்குவால் பாதிக்கப்பட்டோருக்கு சிகிச்சைக்காக தினமும் ரூ.2 ஆயிரம்: அமைச்சர் சி.விஜயபாஸ்கர் தகவல்நிர்மலாவுக்கு சீனாவில் வரவேற்பு2017-ல் உலக பொருளாதார வளர்ச்சி 3.6சதவீதம்: ஐ.எம்.எப்., தகவல்மனைவியை கணவன் அடிக்கலாம் : பீஹார் பெண்கள் அதிர்ச்சி பதில்காஷ்மீர் என்கவுன்ட்டர் : 2 ராணுவ வீரர்கள் வீரமரணம்பிக்பாஸ் வீட்டிற்கு மீண்டும் போயிருப்பேன். ஆனால் அவர் தடுத்துவிட்டார். ஓவியா‛தாமதமாக வந்தால் நடவடிக்கை'

வயிற்றுக்கு உகந்த உணவு: சிறுதானியக் கஞ்சி

0

சித்திரை மாதம் முடிந்த பிறகும் வெயிலின் உக்கிரம் குறைய வில்லை. அதிகரிக்கும் வெப்பத்தால் சிறுவர்கள் முதல் பெரியவர்கள்வரை பலரும் உடல் சூட்டால் அவதிப்படுகிறார்கள். காரம், உப்பு, புளி ஆகியவற்றைக் குறைவாகச் சாப்பிட்டாலும் சிலருக்கு எதுவுமே ஏற்றுக்கொள்வதில்லை. “ஒவ்வொரு காலத்துக்கும் ஒவ்வொரு மாதிரி சாப்பிடணும். வெயில் காலத்தில் எளிதில் செரிமானம் ஆகக் கூடியவற்றைச் சாப்பிடணும். சிறுதானியங்களையும் காய்கறிகளையும் அதிகமா சாப்பிடணும்” என்று சொல்கிறார் சென்னை பல்லாவரத்தைச் சேர்ந்த செல்லம். நிமிடங்களில் சமைத்துவிடக்கூடிய சில ஆரோக்கிய உணவுச் செய்முறையை நம்முடன் அவர் பகிர்ந்துகொள்கிறார்.

சிறுதானியக் கஞ்சி

என்னென்ன தேவை?

சிறுதானியக் குருணை (வரகு, தினை, குதிரைவாலி, கொள்ளு) – ஒரு கப்

தண்ணீர் – 2 கப்

கேரட், பீன்ஸ் – அரை கப்

பால் – அரை கப்

சர்க்கரை அல்லது வெல்லம் – அரை கப்

எப்படிச் செய்வது?

சிறுதானியக் குருணையைத் தண்ணீர் சேர்த்து குக்கரில் நான்கு விசில் விட்டு இறக்கிவையுங்கள். கேரட், பீன்ஸ் இரண்டையும் வேகவைத்துக்கொள்ளுங்கள். சிறுதானியக் குருணை ஆறியதும் வேகவைத்த காய்கறிகள், சர்க்கரை அல்லது வெல்லத்தை அதில் சேர்த்துக் கலக்குங்கள். காய்ச்சிய பாலை அதில் ஊற்றிக் கிளறி, இறக்கிவையுங்கள். சத்து நிறைந்த காலை உணவு தயார். இனிப்பு பிடிக்காதவர்கள் சர்க்கரைக்குப் பதில் உப்பு சேர்த்துக்கொள்ளலாம்.

Facebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmail

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.