எய்ம்ஸ் ஜோத்பூர் கிளையில் சீனியர் ரெசிடெண்ட் பணி!

0

ஆல் இண்டியா இன்ஸ்டிடியூட் ஆஃப் சயின்சஸ் எனும் மத்திய அரசின் மருத்துவமனை மற்றும் மருத்துவ ஆய்வு மையம், ஜோத்பூர்

வேலை:

சீனியர் ரெசிடெண்ட் எனும் மருத்துவர் பணி

காலியிடங்கள்:

மொத்தம் 111

கல்வித்தகுதி:

எம்.டி, டி.டி.பி, எம்.டி.எஸ் போன்ற மருத்துவப் படிப்பில் தேர்ச்சி

வயது வரம்பு:

33க்குள். சில பிரிவினருக்கு வயதில் தளர்ச்சி உண்டு

தேர்வு முறை:

நேர்முகம்

விண்ணப்பிக்க கடைசித் தேதி: 30.6.17

மேலதிக தகவல்களுக்கு: www.aiimsjodhpur.edu.in

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.