Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

காதலியை துப்பாக்கியால் சுட்டு கொன்ற போலீஸ்காரர் தானும் சுட்டு தற்கொலை?!

0

காதலியை துப்பாக்கியால் சுட்டு கொன்ற போலீஸ்காரர் தானும் சுட்டு தற்கொலை?!
விழுப்புரம் மாவட்டம் செஞ்சியை அடுத்த இயற்கை எழில் கொஞ்சும் அழகிய கிராமம் அன்னியூர் இக்கிராமத்தில் வசிப்பவர் சேகர் இவரது மகள் சரஸ்வதி வயது 21 சரஸ்வதி +2 படிக்கும் பொது இவரது முகநூலில் அறிமுகம் ஆனவர் ஈரோட்டை சேர்ந்தவர் கார்த்திவேல் அதன் பிறகு கார்த்திவேல் வேலுர் ஆயுதப்படை பொலிஸில் பணிக்கு சேர்ந்தார் அதன் அடிப்படையில் சென்னை அடையாறில் கமாண்டோ போலீஸ் பயிற்சியில் சேர்ந்தார் இந்த நிலையில் சரஸ்வதி +2 தேர்ச்சிபெற்று சென்னை அரசு மருத்துவ கல்லுரியில் எம்பிபிஸ் படிக்க மாணவியாக சேர்ந்தார் இரண்டாம் ஆண்டு சரஸ்வதி படிக்கும் போது சகமாணவருடன் நெருக்கம் ஏற்பட்டது இதனால் கார்த்திவெளுடன் பழகுவதை சரஸ்வதி நிறுத்தி கொண்டார் நேற்று நளிரிவில் சரஸ்வதி தனது பிறந்தநாளை அன்னியூர் இக்கிராமத்தில் சக மாணவர்களுடன் கேக் வெட்டி கொண்டாடடினர் பிரியாணி விருந்தும் போட்டார் அப்போது அந்த நேரத்தில் வந்த கார்த்திக்வெல் சரஸ்வதியை பார்த்து ஏன் என்னை மறந்தாய் நான் கையில் தாலி எடுத்து வந்துள்ளேன் என்னை திருமணம் செய்துகொள் என ஆசையாசையாக கேட்க சரஸ்வதியோ நீ என ஐபிஸ் ஆபிசரா? என்னுடைய ஸ்டேட்டஸ் தெரியுமா நான் இப்போ மெடிக்கல் காலேஜ் ஸ்டுடென்ட் படிப்பு முடிச்சதும் டாக்டராகி கோடிக்கணக்கில் சம்பாரிப்பேன் உன்னை கல்யாணம் பண்ணிக்கிட்டு என்னை பிச்சை எடுக்க சொல்றியா கிண்டலாக சொல்ல ஆத்திரமடைந்த கார்த்திவேல் தனது இடுப்பில் சொருகியிருந்த பிஸ்டலை எடுத்து எனக்கு கிடைக்காத நீ எவனுக்குமே கிடைக்க கூடாது என ஆத்திரத்துடன் சரஸ்வதி நெஞ்சில் டுமீல் டுமீல் என்று சுட்டார் இரத்த வெள்ளத்தில் மிதந்த சரஸ்வதியை பார்த்து அடிப்பாவி என்னை மோசம் செய்துட்டியே ஐயோ அம்மா என்ன மன்னிச்சுடு என கூறிக்கொண்டே சரஸ்வதி நெஞ்சில் குபுகுபுவென வழிந்த இரத்த வெள்ளத்தை கார்த்திவேல் தனது உடலெங்கும் பூசிக்கொண்டு தனது பிஸ்டலை எடுத்து தன்னையே சுட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார் துப்பாக்கி வெடிக்கும் சத்தத்தை கேட்ட கிராமமக்கள் சரஸ்வதியும் கார்த்திவேலும் பிணமாக கிப்பதை பார்த்து விழுப்புரம் மாவட்ட எஸ்பி ஜெய்குமாருக்கு தகவல் கொடுத்தனர் போலீஸ் படையுடன் வந்த அவர் பிணங்களை கைப்பற்றி முண்டியம்பாக்கம் அரசு மருத்துவமனைக்கு பிரதே பரிசோதனைக்கு அனுப்பிவைத்தார்

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.