பல்லாவரத்தில் நோ கமிஷனர்

0

பல்லாவரத்தில் நோ கமிஷனர்

என்ஜினீயர் கருப்பையா ஆனந்தக் கூத்து
பல்லாவரத்தில் நகராட்சி கமிஷனர் ஐ போட வேண்டாம் என எஞ்சினியர் கருப்பையா மந்திரி வேலுமணி பிஏ சரவணனிடம் கேட்டுக்கொண்டார் அதன்பேரில் பல்லாவரத்தில் கமிஷனரை நியமிக்காமல் விட்டனர்
எஞ்சினியருக்கு 2 சதவீத கமிஷன் கமிஷனருக்கு 2 சதவீத கமிஷன் தனி அதிகாரிக்கு 2 சதவீத கமிஷன் என்ற அடிப்படையில் பேரம் பேசி எஞ்சினியர் கருப்பையா கான்ட்ராக்டரிடம் தீவிர வசூல் வேட்டை நடத்தி வருகிறார் இந்த வசூல் வேட்டை பாதிப்பு ஏற்படாமல் இருக்க கமிஷனரை போடவேண்டாம் நீங்களும் (சரவணன் )நானும் (கருப்பையா) தேவர் ஜாதியைச் சேர்ந்தவர்கள் ஆகவே நமக்குள் ஒரு ஒப்பந்தம் போட்டுக் கொள்ளலாம் என்ற அடிப்படையில் செயல்பட்டு வருகின்றனர் கமிஷனர் இல்லாததால் முக்கிய பணிகள் முடங்கி உள்ளன இதனால் பாதிக்கப்படுவது பொதுமக்களாகிய நாம் தான் என குற்றம்சாட்டி வருகின்றனர்

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.