Latest News
குரூப்-4 தேர்வு முறைகேடு தொடர்பாக சி.பி.ஐ. விசாரிக்க கோரிய வழக்கு : சி.பி.சி.ஐ.டி. 4 வாரங்களில் பதிலளிக்க உத்தரவுகூட்டணி என்பதால் குட்டகுட்ட குனிய மாட்டோம் -பிரேமலதா விஜயகாந்த்குரூப்-4 தேர்வில் அழியும் மையால் எழுதி முறைகேடு 99 பேருக்கு வாழ்நாள் தடை 3 இடைத்தரகர்கள் கைது; 2 தாசில்தார்களிடம் விசாரணைசென்னை மெரினா கடற்கரையில் குடியரசு தினவிழா நாளை கொண்டாட்டம் கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித் தேசிய கொடி ஏற்றுகிறார்டெல்லியில் ரூ.1,000 கோடி மதிப்பிலான போதை பொருட்கள் அழிப்புகுற்றப்பின்னணி கொண்டவர்களுக்கு தேர்தல் ‘டிக்கெட்’ கொடுக்கக்கூடாது: சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தேர்தல் கமிஷன் யோசனை

ஒரு தலைக்காதலால் விபரீதம் பிளஸ்-2 மாணவியை எரித்துக்கொன்றவர், தீக்குளித்து தற்கொலை

0

கேரளா மாநிலம் கொச்சி காக்காநாடு பகுதியை சேர்ந்தவர் ஷாலன். அவரது மகள் தேவிகா (வயது17). இவர் அந்த பகுதியில் உள்ள ஒரு பள்ளியில் பிளஸ்-2 படித்து வந்தார்.

எர்ணாகுளம் வடக்கு பரவூர் பகுதியை சேர்ந்தவர் மிதுன். பெயிண்டர். இவர் தேவிகாவை ஒருதலையாக காதலித்து வந்தார்.

தேவிகா 8-ம் வகுப்பு படித்தது முதலே அவரை பின்தொடர்ந்து சென்று தனது காதலை தெரிவித்து வந்தார். ஆனால் மாணவி தேவிகா அவரது காதலை ஏற்கவில்லை. ஆனாலும் பெயிண்டர் மிதுன் அவரை ஒருதலையாக காதலித்து வந்தார்.

தொடர்ந்து தனது காதலை ஏற்க மறுத்து வந்த தேவிகா மீது மிதுனுக்கு கொலை வெறி ஏற்பட்டது.

இந்த நிலையில் நேற்று இரவு ஷாலன் தனது குடும்பத்தினருடன் வீட்டில் படுத்து தூங்கிக்கொண்டிருந்தார். அதிகாலை 2 மணி அளவில் மிதுன் தனது மீது பெட்ரோலை ஊற்றி விட்டு, பெட்ரோல் கேனுடன் வெறிபிடித்த நிலையில் தேவிகா வீட்டுக்கு சென்று, கதவை பலமாக தட்டினார்.

அப்போது ஷாலன் கதவை திறந்ததும், மிதுன் வேகமாக உள்ளே சென்று ‘தேவிகா எங்கே’? என ஆவேசமாக கேட்டார். நடப்பதை அறியாமல் தேவிகா வீட்டில் இருந்து வந்தபோது, தன்னிடம் இருந்த பெட்ரோலை தேவிகா மீது ஊற்றி தீவைத்தார். இதில் அவரது உடலில் தீப்பிடித்தது. இதில் வேதனை தாங்காமல் அவர் அலறி துடித்தார். கண்இமைக்கும் நேரத்தில் நடந்த இந்த சம்பவத்தால் வீட்டில் உள்ளவர்கள் அதிர்ச்சி அடைந்தனர். பின்னர் சுதாரித்துக்கொண்டு தேவிகாவை காப்பாற்ற முயன்றனர்.

கொலை வெறி அடங்காத மிதுன் வீட்டுக்கு வெளியே வந்ததும் மீதம் இருந்த பெட்ரோலை தன்மீது ஊற்றி தீவைத்துக்கொண்டார். அக்கம்பக்கத்தில் இருந்தவர்கள் 2 பேரையும் மீட்டனர். ஆனால் தேவிகா பரிதாபமாக இறந்தார். படுகாயத்துடன் உயிருக்கு போராடிய மிதுனை மீட்டு எர்ணாகுளம் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் சேர்த்தனர். அங்கு சிகிச்சை பலன் அளிக்காமல் அவர் பரிதாபமாக இறந்தார்.

ஒருதலைக்காதலால் பெற்றோர் முன்னிலையிலேயே மகள் பலியான சோகசம்பவம் அந்த பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

இதுகுறித்து காக்கநாடு போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரித்து வருகிறார்கள்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.