Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

லண்டன் தீ விபத்து கட்டடத்தில் 500 பேர் சிக்கியுள்ளதாக தகவல்

0

ஐரோப்பிய நாடான பிரிட்டனின் தலைநகர் லண்டனில் உள்ள, 24 மாடி குடியிருப்பில் ஏற்பட்ட தீயை இன்னமும் கட்டுப்படுத்த முடியாமல் தீயணைப்பு வீரர்கள் திணறுகின்றனர். கட்டடத்துக்குள், 500க்கும் மேற்பட்டோர் சிக்கியிருக்கலாம் என, தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.
ஐரோப்பிய நாடான பிரிட்டனின் தலைநகர் லண்டனின் லான்காஸ்டர் மேற்கு எஸ்டேட் பகுதியில் உள்ள, பிரென்பல் டவர் என்ற, 24 மாடி அடுக்குமாடி குடியிருப்பில், நேற்று முன்தினம் அதிகாலை தீவிபத்து ஏற்பட்டது. தீயை அணைக்கும் பணியில், தீயணைப்பு வீரர்கள் தொடர்ந்து ஈடுபட்டு வருகின்றனர். விபத்து ஏற்பட்டு, 24 மணி நேரத்துக்கு பின்னும், தொடர்ந்து கட்டடத்தின் பல்வேறு இடங்களில் தீ எரிவதால், அதை அணைக்க முடியாமல், தீயணைப்பு வீரர்கள் திணறுகின்றனர்.கட்டடத்தின், நான்காவது மாடியில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இருந்த ‘பிரிஜ்’ திடீரென வெடித்து சிதறியதால் மின்கசிவு ஏற்பட்டு, இந்த தீவிபத்து ஏற்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. விபத்து ஏற்பட்ட, 15 நிமிடங்களுக்குள், 24 மாடிகளுக்கும் தீ பரவியுள்ளது.

பாதுகாப்பு குளறுபடி : கடந்த, 1970களில் கட்டப்பட்ட இந்த கட்டடம், சமீபத்தில் புதுப்பிக்கப்பட்டது. 1999ல், இந்தக் கட்டடத்தில் தீ விபத்து ஏற்படுவதற்கான அபாயம் அதிகம் உள்ளதாக எச்சரிக்கப்பட்டது.
தீ விபத்து ஏற்பட்டால் எச்சரிக்கும் அலாரம் வசதியும் இல்லை. அதனால், விபத்து ஏற்பட்டதுகூட தெரியாமல், பலர் உள்ளேயே சிக்கிக் கொண்டனர்.
திடீரென தீ சூழ்ந்ததால், மேல் தளங்களில் இருந்த பலர், தங்கள் குழந்தைகளை காப்பாற்றும் நோக்கத்தில் கீழே வீசியுள்ளனர். சிலர், கீழே குதித்து உயிர் தப்பியுள்ளனர்.
ஆபத்து காலத்தின்போது பயன்படுத்த, ஒரே ஒரு படிக்கட்டு மட்டுமே இருந்ததால், பலரும் முண்டியடித்ததில், தள்ளுமுள்ளு ஏற்பட்டும், புகையில் மூச்சு திணறியும், படிக்கட்டுகளில் சிலர் உயிரிழந்து கிடப்பதாக, தப்பி வந்தவர்கள் கூறியுள்ளனர்.

500 பேர் பலி?
இந்த தீவிபத்தில், 12 பேர் உயிரிழந்துள்ளதாக, அதிகாரப்பூர்வமாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. காயமடைந்து மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வரும், 74 பேரில், 18 பேரின் நிலைமை கவலைக்கிடமாக உள்ளது.
இந்த கட்டடத்தில், 120 வீடுகள் உள்ளன. தீ, மிக வேகமாக பரவியதாலும், புகை மூட்டம் சூழ்ந்ததாலும், பலரால் தப்பிக்க முடியவில்லை.
விபத்து ஏற்பட்ட உடன், ‘யாரும் பயப்பட வேண்டாம். வீட்டிலேயே இருக்கவும், தீயை அணைக்கும் பணி நடக்கிறது’ என, அரசு நிர்வாகம் சார்பில் கூறப்பட்டது. அதனால் பலர் வீட்டிலேயே முடங்கியிருந்தனர்.
‘கட்டடத்துக்குள், 500க்கும் மேற்பட்டோர் சிக்கியிருக்கலாம்’ என, போலீசார் சந்தேகப்படுகின்றனர். அவர்கள் உயிர் பிழைப்பதற்கான வாய்ப்புகள் இல்லை என்றும் கூறப்படுகிறது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.